TAMISEMI:Teachers Employment,Majina Ajira Mpya Walimu wa Msingi na Sekondari April 27, 2019

  

About The Ministry of Education:
Mission: "To put in place and  strengthen structures and procedures which will enable a country to get educated and  continuous learning Tanzanians that add value in National development."
Vision: "An educated Tanzanian with the requisite knowledge, skills, ability and positive attitude that add value in National development."


Public Notice about New Employed Primary and Secondary School Teachers
The government(OR-TAMISEMI)  announces the list of new employed Primary and Secondary School Teachers. Read carefully the announcement below then Download The PDF file contain all names at the end of this advert:

 AJIRA MBADALA ZA WALIMU APRIL 2019 -April 27, 2019


CLICK HERE TO VIEW TEACHERS NAMES HAVE BEEN EMPLOYED BY GOVERNMENT READ THE NAMES AND THE WORK STATION BELOW.


23 comments:

  1. Enter your comment...Majina yenyewe mbona hayafunguki ?

    ReplyDelete
  2. Mbona maigizo tuu hakuna kinachofunguka

    ReplyDelete
  3. Serikali inatakiwa kuangalia swala hili maana limeshakuwa kama mchezo watu kucheza na akili za watu.by DAUPIZO TV

    ReplyDelete
  4. Serikali inatakiwa kuangalia swala hili maana limeshakuwa kama mchezo watu kucheza na akili za watu.by DAUPIZO TV

    ReplyDelete
  5. Kweli mnachosha akili za waalimu licha ya kuwa ndo watu walowafundisha kutype sasa mmeamua kuwachezea tena akili kwa kuwapostia uongo...jamani waalimu ni watu tunaotakiwa kupewa hheshima yenu mno...

    ReplyDelete
  6. hyo link inafunguka tatzo ipo bzee sana

    ReplyDelete
  7. Mbona majina hayafunguki?? Acheni kutuchezea akili nyie kama mmeweka tangazo public halafu majina yenyewe hayapo maana yake Nini Sasa?

    ReplyDelete
  8. jaman link inafunguka kama utatumia mtandao wenyekasu zaid

    ReplyDelete
  9. Mmmhh kasi hipi anayosemea admin ...

    ReplyDelete
  10. Hakuna majina hapo wizi mtupu

    ReplyDelete
  11. Shubamiti tokea ASB nafungua haifunguki

    ReplyDelete
  12. Mfumo wao tuu.umekaa vibaya

    ReplyDelete
  13. Ha haaaaaa, nimeangalia Sana jina langu silioni

    ReplyDelete
  14. Majina yanafunguka inategemea unatumia Mtandao gani, Kwamtandao Kama Airtel inafunguka vzr xana

    ReplyDelete
  15. bofya kwenye hayo maandishi mekundu..yanfunguka..acheni kulalamika hovyo!!

    ReplyDelete